Chrysanthemum Tea
HEBEI HEX IMP. & EXP. KYAUTA na kula sosai da zaɓar ganyayyaki da kayayyakin ganye. Har ila yau Yana da tushen dasa kyauta wanda ba shi da gurɓataccen abu da kuma masana'anta kan sarrafa magungunan gargajiya na ƙasar Sin (TCM) An fitar da wadannan ganyayyaki da kayayyakin ganye zuwa kasashe da yawa kamar Japan, Koriya, Amurka, Afirka da dai sauransu.
Tsaro, tasiri, al'ada, kimiyya, da ƙwarewar ƙima sune ƙimomin da HEX yayi imani da su kuma yake tabbatarwa abokan ciniki.
HEX yana zaɓar masana'antun a hankali kuma koyaushe suna lura da matakan sarrafa ingancin samfuranmu.
Chrysanthemum:
ciyar da hanta don inganta gani, share zafi da detoxifying
Chrysanthemum yana nufin ɗayan manyan shahararrun furanni goma a ƙasata kuma ana iya ganin su kusan ko'ina cikin ƙasar. An fi samar da shi a cikin Arewacin China Plain a Hebei, wanda ake kira Qi Chrysanthemum. Fubai chrysanthemum daga Kogin Futian a lardin Hubei, Hangbai na Chrysanthemum daga Tongxiang, Zhejiang da Huangshan Gongju (Huizhou Gongju) a ƙasan Huangshan Mountain, Bo Chrysanthemum daga Bozhou, Anhui, Chu Chrysanthemum daga Bozhou, Anhui, Chu Chrysanthemum daga Bozhou, Chuan, Chuan, Chuan Chrysanthemum daga Deqing, Zhejiang Huai chrysanthemum daga Jiaozuo da Jiyuan, Lardin Henan (ɗayan manyan magunguna Huai huɗu). A Kaifeng, Henan, ana amfani da chrysanthemums azaman furen birni. Masana'antar Tudun Kunlun tana samar da wani irin shayi mai kaza daga tsaunin Tianshan a Xinjiang, ana kiran shi Xueju, wanda ake kira mai daraja mai suna Hongwan, wanda yake kama da daisy mai dauke da sinadarin maroon da kuma dabbobin zinariya.
Yanayin girma
Chrysanthemum yana da daidaitawa mai ƙarfi, yana son sanyi, kuma ya fi juriya da sanyi. Yanayin girma mai dacewa shine 18-21 ℃, mafi girma shine 32 ℃, kuma mafi ƙarancin shine 10 ℃. Resistanceuntataccen yanayin juriya na rhizomes na ƙasa gabaɗaya -10 ℃. Mafi ƙarancin zafin dare yayin lokacin furan shine 17 ℃, kuma lokacin fure (tsakiya da daga baya) zai iya raguwa zuwa 15-13 ℃. Kamar cikakken rana, amma kuma ɗan inuwa mai jurewa. Ya fi jurewa ga bushewa kuma ya guji toshewar ruwa. Yankin yashi ne mai ƙasa mai ƙasa mai tsayi, ƙasa mai zurfi, mai wadataccen humus, mai sauƙin amfani da kuma kyakkyawan malalewa. Zai iya girma cikin ɗan acidic zuwa ƙasa ta tsaka tsaki, kuma pH shine 6.2-6.7. Kaka chrysanthemum itace tsire-tsire mai tsawon dare wanda ke tsirowa da ganyayenta kuma ya bar ganyayyaki a ƙarƙashin sa'o'i 14.5 na hasken rana mai tsawo. Duhun sama da awowi 12 a rana da dare na zafin digiri 10 ya dace da ci gaban tohowar fure, amma iri daban-daban suna da martani daban-daban game da hasken rana.
Mun kasance koyaushe muna bin ƙa'idodi na "sahihanci, aminci da kuma neman ƙwarewa". Mun himmatu don samar da ingantattun ayyuka masu ƙima ga abokan cinikinmu. Munyi imanin cewa zamu iya yin kyau a wannan fagen kuma muna godiya ƙwarai da goyan bayan kwastomominmu masu daraja!